ba con oi cho hoi hoc vinh xuan o ha noi thi hoc o cho nao`?

Bạn bốn phương - Hội họp - Giao lưu...

ba con oi cho hoi hoc vinh xuan o ha noi thi hoc o cho nao`?

Gửi bàigửi bởi NguyetAnhPhiLong » 18/03/06 13:42

gui cac ban
minh muon hoc vinh xuan quyen nhung ko biet o dau co day vi minh moi tham khao va chon vinh xuan lam mon hoc minh moi biet ve vinh xuan thoi
cac ban chi dum minh o Ha Noi co noi nao day vinh xuan de minh co the tham khao de chon hoc duoc ko?
NguyetAnhPhiLong

Gửi bàigửi bởi Akira » 20/04/06 11:42

Sân Quần Ngựa từ 6h tối thứ 2,6
lớp bên trường Ams vào chiều Cn 3h thì phải
Còn 1 lớp bên Tăng Bạt Hổ thì tui không biết ngày tập.
Akira

Gửi bàigửi bởi linhlee » 20/04/06 15:58

Xin mời đến và tham gia vào CLB Vĩnh Xuân Tây Hồ, chúng tôi sinhn hoạt vào thứ 3-5-7 từ 6h30 đến 8h30 hàng tuần. Địa điểm trong sân đình Tứ Liên - Tây Hồ
linhlee

Mảketing

Gửi bàigửi bởi tuyetdinhcongphu » 05/05/06 23:45

lớp vịnh xuân của thầy Định,làng Ngọc Hà,tập tất cả các ngày trong tuần ,bạn cứ đến làng NH rồi hỏi nhá,Ai cung biết thầy
tuyetdinhcongphu

Re: Mảketing

Gửi bàigửi bởi vodichvomom » 08/05/06 11:34

Hê hê hê!

tuyetdinhcongphu đã viết:lớp vịnh xuân của thầy Định,làng Ngọc Hà,tập tất cả các ngày trong tuần ,bạn cứ đến làng NH rồi hỏi nhá,Ai cung biết thầy

Lại có một chú ăn nói lung tung

Anh vừa gặp chủ tịch UBND phường Ngọc hà hỏi Mr. Định ông ấy bảo trả biết là ai, qua gặp trưởng công an phường Ngọc hà hỏi cũng bảo chả biết ông này là ông nào ở đâu. Thế thì làm sao dám bảo ai cũng biết được.

Muốn quảng cáo phải đưa rõ tên tuổi địa chỉ lên chứ.

Hê hê hê!
cam ky thi hoa kiem
vodichvomom

thất lễ quá

Gửi bàigửi bởi tuyetdinhcongphu » 08/05/06 13:15

xin lỗi nha ,vi đây là lớp tập mang tính chất gia đình mà nên tui ko để ý địa chỉ lắm.Để hỏi lại thầy đã hi hi.Các huynh ko biết thầy Định hả,tự tìm hiểu đi nhé,jhoir ngay su phụ của các huynh là đc rụiBats ngò đấy
tuyetdinhcongphu

Re: thất lễ quá

Gửi bàigửi bởi vodichvomom » 08/05/06 14:04

Hê hê hê!

tuyetdinhcongphu đã viết:xin lỗi nha ,vi đây là lớp tập mang tính chất gia đình mà nên tui ko để ý địa chỉ lắm.Để hỏi lại thầy đã hi hi.Các huynh ko biết thầy Định hả,tự tìm hiểu đi nhé,jhoir ngay su phụ của các huynh là đc rụiBats ngò đấy

Anh vừa hỏi một số cao thủ lâu năm của VX HN về Mr. Định, họ bảo có nghe láng máng đây là người tập VX lâu nay, nhưng chưa thấy biểu diễn cho công chúng xem bao giờ nên cũng chả biết ra sao, nghe nói có một số đệ tử ca ngợi là "bàn tay vàng" của HN, chả biết là nói về nghệ nhân thủ công mỹ nghệ hay là môn nghệ thuật gì, hay là chú TDCP kể lên cho anh em biết với.

Hê hê hê!
cam ky thi hoa kiem
vodichvomom

Re: thất lễ quá

Gửi bàigửi bởi bigbang » 08/05/06 14:29

vodichvomom đã viết:Hê hê hê!

tuyetdinhcongphu đã viết:xin lỗi nha ,vi đây là lớp tập mang tính chất gia đình mà nên tui ko để ý địa chỉ lắm.Để hỏi lại thầy đã hi hi.Các huynh ko biết thầy Định hả,tự tìm hiểu đi nhé,jhoir ngay su phụ của các huynh là đc rụiBats ngò đấy

Anh vừa hỏi một số cao thủ lâu năm của VX HN về Mr. Định, họ bảo có nghe láng máng đây là người tập VX lâu nay, nhưng chưa thấy biểu diễn cho công chúng xem bao giờ nên cũng chả biết ra sao, nghe nói có một số đệ tử ca ngợi là "bàn tay vàng" của HN, chả biết là nói về nghệ nhân thủ công mỹ nghệ hay là môn nghệ thuật gì, hay là chú TDCP kể lên cho anh em biết với.

Hê hê hê!

Có đấy, có đấy, hôm qua tôi vừa đi qua đấu làng Ngọc Hà nhân thể hỏi thăm về bác Định, mấy bác nhiều tuổi bảo là có đấy, bác Định là người nhân giống hoa trong làng, bán hạt giống, cây giống, cây cảnh, nhưng bảo là nghệ nhân, đôi tay vàng có phải không? thì mấy bác ấy bảo vàng vọt gì đâu, có mà "vàng khượt", ông ấy cùng nghề với chúng tôi từ xưa, làng hoa mà...nhưng bây giờ chúng tôi không làm nữa ông ấy vẫn làm.
bigbang

Hay den cho tap cua toi-VINH XUAN PHAN GIA

Gửi bàigửi bởi wingchun_113 » 28/06/06 10:46

Ban nao neu chua biet cho tap, hay den tap cho cua toi,do la lo cua CHUONG MON VINH XUAN QUYEN-thay PHAN DUONG BINH.Dia chi la 88 hang buom-HANOI(nha van hoa).Con mot lop o nha truong mon,nhung ban chua duoc tap o do,khi nao gioi ban se duoc cac thay dua len do de tap
De tu Vinh Xuan Phan Gia
wingchun_113

Re: Hay den cho tap cua toi-VINH XUAN PHAN GIA

Gửi bàigửi bởi KEN » 28/06/06 11:46

wingchun_113 đã viết:Ban nao neu chua biet cho tap, hay den tap cho cua toi,do la lo cua CHUONG MON VINH XUAN QUYEN-thay PHAN DUONG BINH.Dia chi la 88 hang buom-HANOI(nha van hoa).Con mot lop o nha truong mon,nhung ban chua duoc tap o do,khi nao gioi ban se duoc cac thay dua len do de tap

Học trường mầm non lại phai giỏi hơn mới được học hả bác 113, giỏi là giỏi như thế nào, học xong ở Hàng Buồm mới là giỏi à?
:lol:
KEN

bon chen qua

Gửi bàigửi bởi tuyetdinhcongphu » 28/06/06 16:37

ho ho chú ken chỉ đc cái chọc ngoáy là giỏi,nhưng mà cũng cần phải nói thêm là có khi bác admin nên dựng 1 cái khẩu hiệu to đùng trên diễn đàn kiểu "CẤM GIAO VẶT" nhẩy.he he he he (po tay trằn trọc mãi vẫn ko hiểu sao ở HN lắm trưởng môn VX thia ko bit)
Em viết có nhanh quá ko,các bác co dọc kịp ko.Nhân tiện em cũng cho các bac biết thêm ở Hang buồm tập tành thế nào thì em ko biết nhưng dc cái tập ở dây có mấy em người mẫu xinh ra phêt.
tuyetdinhcongphu

Gửi bàigửi bởi NNS » 28/06/06 20:46

Khổ, bác TDCP bị ông Mồm ông ấy lỡm mà không biết :D Ổng trêu bác á, cho vui thôi ^^
Em viết có nhanh quá ko,các bác co dọc kịp ko.Nhân tiện em cũng cho các bac biết thêm ở Hang buồm tập tành thế nào thì em ko biết nhưng dc cái tập ở dây có mấy em người mẫu xinh ra phêt.

Hehe, thế này hôm nào qua chơi nhỉ :P Chẳng gì cũng có duyên quen biết với anh Bình, đệ tử cụ Bình :D
NNS

Re: bon chen qua

Gửi bàigửi bởi luoibieng » 29/06/06 7:39

tuyetdinhcongphu đã viết: cũng cần phải nói thêm là có khi bác admin nên dựng 1 cái khẩu hiệu to đùng trên diễn đàn kiểu "CẤM GIAO VẶT" nhẩy.he he he he (po tay trằn trọc mãi vẫn ko hiểu sao ở HN lắm trưởng môn VX thia ko bit)

Sao lại phải cấm. Càng nhiều thông tin về các lớp VX, về các thứ liên quan đến VX đều là điều tốt.
Mọi thứ đều biến đổi và phát triển theo thời gian, cái mới nảy sinh và kế thừa những cái hiện tại. Có 5, 10, hay 100 môn, phái VX ra đời đều là điều tốt cho xã hội, cho sự phát triển. Sự đa dạng và phong phú phần nào thể hiện rằng VX được nhiều người quan tâm, tập luyện, phát triển.
luoibieng

Gửi bàigửi bởi thethao » 29/06/06 8:16

tuyetdinhcongphu đã viết:ho ho chú ken chỉ đc cái chọc ngoáy là giỏi,nhưng mà cũng cần phải nói thêm là có khi bác admin nên dựng 1 cái khẩu hiệu to đùng trên diễn đàn kiểu "CẤM GIAO VẶT" nhẩy.he he he he (po tay trằn trọc mãi vẫn ko hiểu sao ở HN lắm trưởng môn VX thia ko bit)

Bái phục, congphu của bác quả la tuyetdinh that. Bác nói làm em nhớ lại câu chuyện đã nghe đâu đó rằng: chỗ nào có từ "cấm đổ rác" thì tại nơi đó là nơi người ta đổ rác nhiều nhất
thethao

Gửi bàigửi bởi KEN » 29/06/06 12:01

luoibieng đã viết:
tuyetdinhcongphu đã viết: cũng cần phải nói thêm là có khi bác admin nên dựng 1 cái khẩu hiệu to đùng trên diễn đàn kiểu "CẤM GIAO VẶT" nhẩy.he he he he (po tay trằn trọc mãi vẫn ko hiểu sao ở HN lắm trưởng môn VX thia ko bit)

Sao lại phải cấm. Càng nhiều thông tin về các lớp VX, về các thứ liên quan đến VX đều là điều tốt.
Mọi thứ đều biến đổi và phát triển theo thời gian, cái mới nảy sinh và kế thừa những cái hiện tại. Có 5, 10, hay 100 môn, phái VX ra đời đều là điều tốt cho xã hội, cho sự phát triển. Sự đa dạng và phong phú phần nào thể hiện rằng VX được nhiều người quan tâm, tập luyện, phát triển.

Đúng đó, đồng ý với bác Luoi, rao vặt thì không sao nhưng đừng có nói quá, phóng đại về khả năng, coi thường những chi nhánh khác thì cần phải " bốc thuốc " điều trị. Em thấy chi nhánh VX Phan gia cũng khiêm tốn, không nói quá, không đến mức thô thiển, (có lẽ do kinh nghiệm của người già) vậy là được, các chi nhánh khác nếu cũng nhã nhặn, đừng gõ phèng phèng lên thì cũng chẳng ai nói làm gì, bác Luoi nhể ?
KEN

Trang kế tiếp

Quay về Giao lưu - Thư giãn

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào trực tuyến.0 khách.